Á vorhátíðinni ætlum við ekki að hætta vinnu, fylgjast vel með framleiðslu á grímum og reyna eftir fremsta megni að auka framboðið

Vegna útbreiðslu lungnabólgu af völdum nýrrar kórónavírussýkingar byrjaði fjöldi smitaðra að dreifast frá Han Wu. Þó að faraldursforvarnir í fremstu víglínu og heilbrigðisstarfsmenn eigi í erfiðleikum með að lækna, er neysla lækningahlífa einnig mikil, sem felur einnig í sér neyslu öndunarvéla.

Frá því að framleiðslulínan hófst að nýju í aðdraganda vorhátíðar hefur fyrirtækið okkar brugðist við þjóðarkallinu á virkan hátt, skorað á starfsmenn að hætta ekki framleiðslu og lagt allt kapp á að auka framboðið.

Þann 26. janúar var fyrirtækið okkar Shanghai Yuanqin Purification Technology Co., Ltd í viðtali hjá Xinhuanet.
· Þessi grein kemur frá Xinhuanet viðskiptavini.

xw4
xw4-1

Þetta er grímuframleiðslulína Shanghai Yuanqin Purification Technology Co., Ltd. sem ljósmynduð var 26. janúar. Nýlega hefur Shanghai Yuanqin Purification Technology Co., Ltd., sem staðsett er í Fengxian District, Shanghai, verið upptekinn. Starfsmenn félagsins unnu yfirvinnu við að búa til grímur og auka framboðið til að tryggja tryggingu fyrir forvarnir og eftirlit með nýrri lungnabólgu. Ljósmynd af blaðamanni Xinhua News Agency, Ding Ting

xw4-2
xw4-6
xw4-7

Þann 26. janúar voru starfsmenn Shanghai Yuanqin Purification Technology Co., Ltd. að telja framleiddu grímurnar. Nýlega hefur Shanghai Yuanqin Purification Technology Co., Ltd., sem staðsett er í Fengxian District, Shanghai, verið upptekið. Starfsmenn félagsins unnu yfirvinnu við að búa til grímur og auka framboðið til að tryggja tryggingu fyrir forvarnir og eftirlit með nýrri lungnabólgu. Ljósmynd af blaðamanni Xinhua News Agency, Ding Ting

4-5

Þann 26. janúar settu starfsmenn Shanghai Yuanqin Purification Technology Co., Ltd. framleiddar grímur í kassa. Nýlega hefur Shanghai Yuanqin Purification Technology Co., Ltd., sem staðsett er í Fengxian District, Shanghai, verið upptekið. Starfsmenn félagsins unnu yfirvinnu við að búa til grímur og auka framboðið til að tryggja tryggingu fyrir forvarnir og eftirlit með nýrri lungnabólgu. Ljósmynd af blaðamanni Xinhua News Agency, Ding Ting

xw4-8

Þessi grein kemur frá Xinhuanet viðskiptavini.
Upprunalegur hlekkur>https://baijiahao.baidu.com/s?id=1656792063661881561&wfr=spider&for=pc


Birtingartími: 19. ágúst 2021